KOMBE LA DUNIA 2018 – MBIO ZA RUSSIA: SCOTLAND, NORTHERN IRELAND ZASHINDA!

KOMBE LA DUNIA 2018 – MAKUNDI ULAYA

Matokeo:

Jumapili Machi 26

San Marino 0 Czech Republic 6 [Kundi C]

Armenia 2 Kazakstan 0 [Kundi E]

England 2 Lithuania 0 [Kundi F]

Azerbaijan 1 Germany 4 [Kundi C]        

Malta 1 Slovakia 3 [Kundi F]       

Romania 0 Denmark 0 [Kundi E]

Scotland 1 Slovenia 0 [Kundi F]   

Northern Ireland 2 Norway 0 [Kundi C]  

Montenegro 1 Poland 2 [Kundi E]

++++++++

WC-2018-EURO-QBAO la Dakika ya 88 limewapa Scotland, waliokuwa Nyumbani kwao, Ushindi wa 1-0 walipocheza na Slovenia Mechi ya Kundi F la Nchi za Ulaya kusaka kucheza Fainali za Kombe la Dunia za Mwaka 2018 huko Russia.

Bao hilo lilifungwa na Chris Martin kwenye Mechi ambayo Kocha wa Scotland, Gordon Strachan, aliitangaza ni ya ‘piga ua’ lazima washinde.

Ushindi hyo umewaweka Scotland Nafasi ya 4 kwenye Kundi F wakiwa Pointi 2 nyuma ya Timu ya Pili Slovakia huku England wakiongoza wakiwa Pointi 4 mbele ya Slovakia.

Nao, Northern Ireland, wakicheza kwao Windsor Park, wamejizatiti Nafasi ya Pili ya Kundi C kwa kuichapa Norway 2-0.

++++++++

JE WAJUA?

-Ulaya itakuwa na Nafasi 13 kwenye Fainali za Kombe la Dunia za Mwaka 2018 huko Russia

-Washindi wa Makundi 9 watatinga moja kwa moja Fainali za Kombe la Dunia

-Washindi wa Pili 8 Bora toka Makundi hayo 9 watacheza Mechi za Mchujo kupata Washindi Wanne kwenda Fainali za Kombe la Dunia

++++++++

Bao za Northern Ireland zilifungwa Dakika za Pili na 33 kupitia Jamie Ward na Conor Washington.

Sasa Kundi C linaongozwa na Mabingwa wa Dunia Germany, ambao Juzi waliinyuka Azerbaijan 4-1, wenye Pointi 15 wakifuata Northern Ireland wenye 10 na Czech Republic ni wa 3 wakiwa na Pointi 8.

Raundi nyingine ya Mechi za Makundi ya Nchi za Ulaya zitachezwa Mwezi Juni Mwaka huu.

KOMBE LA DUNIA 2018 – MAKUNDI ULAYA

MSIMAMO:

WC-EURO-TEBO-MAR26B

Ratiba:

**Saa za Bongo

Ijumaa Juni 9

21:45 Bosnia And Herzegovina v Greece [Kundi H]

21:45 Netherlands v Luxembourg [Kundi A]

21:45 Belarus v Bulgaria [Kundi A]       

21:45 Latvia V Portugal [Kundi B]         

21:45 Sweden v France [Kundi A]        

21:45 Faroe Islands v Switzerland [Kundi B]   

21:45 Estonia v Belgium [Kundi H]       

21:45 Andorra v Hungary [Kundi B]      

21:45 Gibraltar v Cyprus [Kundi H]

         

KOMBE LA DUNIA 2018 – MBIO ZA RUSSIA: BELGIUM YAPONYOKA, WADACHI HOI, RONALDO AIBEBA URENO!

KOMBE LA DUNIA 2018 – MAKUNDI ULAYA

Ratiba:

**Saa za Bongo

Jumamosi Machi 25

Cyprus 0 Estonia 0 [Kundi H]      

Bosnia And Herzegovina 5 Gibraltar 0 [Kundi H]        

Sweden 4 Belarus 0 [Kundi A]     

Andorra 0 Faroe Islands 0 [Kundi B]      

Switzerland 1 Latvia 0       [Kundi B]

Luxembourg 1 France 3 [Kundi A]

Bulgaria 2 Netherlands 0 [Kundi A]       

Belgium 1 Greece 1 [Kundi H]     

Portugal 3 Hungary 0 [Kundi B]

++++++++

WC-2018-EURO-QMechi za Makundi ya Ulaya kuwania kutinga Fainali za Kombe la Dunia za Mwaka 2018 huko Russia zimeendelea Jana kwa Belgium kunusurika kipigo huku Cristiano Ronaldo akipiga Bao 2 wakati Portugal ikishinda na Netherlands kuchapwa 2-0.

Belgium, wakicheza bila Majeruhi Staa wa Chelsea Eden Hazard, walipooza mno na kuhitaji Bao la Dakika 2 kabla Mechi kwisha la Romelu Lukaka kuwaokoa na kutoka Sare 2-2 na Mtu 9 Greece.

Greece walitangulia kufunga Dakika ya 46 kwa Bao la Kostas Mitroglou na Dakika ya 65 kubaki Mtu 10 Panagiotis Tachtsidis alipopewa Kadi Nyekundu huku Belgium wakisawazisha Dakika ya 88 kwa Bao la Lukaku,

Greece walibaki Mtu 9 Dakika ya 90 pale Georgios Tzavellas alipotolewa kwa Kadi Nyekundu.

++++++++

JE WAJUA?

-Ulaya itakuwa na Nafasi 13 kwenye Fainali za Kombe la Dunia za Mwaka 2018 huko Russia

-Washindi wa Makundi 9 watatinga moja kwa moja Fainali za Kombe la Dunia

-Washindi wa Pili 8 Bora toka Makundi hayo 9 watacheza Mechi za Mchujo kupata Washindi Wanne kwenda Fainali za Kombe la Dunia

++++++++

Wakicheza kwao Estadio da Luz, Portugal waliishinda Hungary 3-0 na kubaki Nafasi ya Pili kwenye Kundi B wakiwa Pointi 3 nyuma ya Switzerland ambao nao waliifunga Latvia 1-0.

Bao za Portugal zilifungwa Dakika za 32, 36 na 65 kupitia Andre Silva na 2 za Ronaldo.

Huko Sofia, Bulgaria waliichapa Netherlands 2-0 na kuwaweka hatarini kutofuzu kucheza Fainali za Kombe la Dunia.

Bao za Bulgaria zilifungwa na Spas Delev katika Dakika za 5 na 20.

KOMBE LA DUNIA 2018 – MAKUNDI ULAYA

 

MSIMAMO:

WC-EURO-TEBO-MAR26A

Ratiba:

**Saa za Bongo

Jumapili Machi 26

19:00 San Marino v Czech Republic [Kundi C]  

19:00 Armenia v Kazakstan [Kundi E]   

19:00 England v Lithuania [Kundi F]

19:00 Azerbaijan v Germany [Kundi C]  

21:45 Malta v Slovakia [Kundi F] 

21:45 Romania v Denmark [Kundi E]

21:45 Scotland v Slovenia [Kundi F]      

21:45 Northern Ireland v Norway [Kundi C]    

21:45 Montenegro v Poland [Kundi E]

KOMBE LA DUNIA 2018 – MBIO ZA RUSSIA: BUFFON MECHI 1000, SPAIN, ITALY SAFI!

KOMBE LA DUNIA 2018 – MAKUNDI ULAYA

WC-2018-EURO-QMatokeo:

Ijumaa Machi 24

Turkey 2 Finland 0 [Kundi I]

Georgia 1 Serbia 3 [Kundi D]      

Austria 2 Moldova 0 [Kundi D]    

Spain 4 Israel 1 [Kundi G] 

Liechtenstein 0 Macedonia 3 [Kundi G]  

Croatia 1 Ukraine 0 [Kundi I]      

Italy 2 Albania 0 [Kundi G]

Ireland 0 Wales 0 [Kundi D]        

Kosovo 1 Iceland 2 [Kundi I]      

++++++++++++++++++++++++

Italy na Spain wamezidi kukabana kwenye Kundi G la kufuzu Fainali za Kombe la Dunia Mwaka 2018 huko Russia baada ya zote kushinda Mechi zao.

Italy wameichapa Albania 2-0 wakati Kipa wao Gianluigi Buffon akicheza Mechi yake ya 1000 kama Mchezaji wa Kulipwa.

Daniele De Rossi aliipa Italy Bao la Kwanza kwa Penati ya Kipindi cha Kwanza na Ciro Immobile kupiga la Pili.

Nao Spain wameendelea kuongoza Kundi G kwa Ubora wa Magoli mbele ya Italy baada kuitandika Israel 4-1 kwa Bao za David Silva, Diego Costa, Vitolo na Isco.

++++++++

JE WAJUA?

-Ulaya itakuwa na Nafasi 13 kwenye Fainali za Kombe la Dunia za Mwaka 2018 huko Russia

-Washindi wa Makundi 9 watatinga moja kwa moja Fainali za Kombe la Dunia

-Washindi wa Pili 8 Bora toka Makundi hayo 9 watacheza Mechi za Mchujo kupata Washindi Wanne kwenda Fainali za Kombe la Dunia

++++++++

KOMBE LA DUNIA 2018 – MAKUNDI ULAYA

Ratiba:

**Saa za Bongo

Jumamosi Machi 25

20:00 Cyprus v Estonia [Kundi H]

20:00 Bosnia And Herzegovina v Gibraltar [Kundi H]  

20:00 Sweden v Belarus [Kundi A]        

20:00 Andorra v Faroe Islands [Kundi B]         

20:00 Switzerland v Latvia [Kundi B]

22:45 Luxembourg v France [Kundi A]  

22:45 Bulgaria v Netherlands [Kundi A] 

22:45 Belgium v Greece [Kundi H]        

22:45 Portugal v Hungary [Kundi B]

Jumapili Machi 26

19:00 San Marino v Czech Republic [Kundi C]  

19:00 Armenia v Kazakstan [Kundi E]   

19:00 England v Lithuania [Kundi F]

19:00 Azerbaijan v Germany [Kundi C]  

21:45 Malta v Slovakia [Kundi F] 

21:45 Romania v Denmark [Kundi E]

21:45 Scotland v Slovenia [Kundi F]      

21:45 Northern Ireland v Norway [Kundi C]    

21:45 Montenegro v Poland [Kundi E]

KOMBE LA DUNIA 2018 – MBIO ZA RUSSIA: IJUMAA SPAIN, ITALY, WALES, ICELAND MTAMBONI!

>PATA RIPOTI!

KOMBE LA DUNIA 2018 – MAKUNDI ULAYA

Ratiba:

Ijumaa Machi 24

**Saa za Bongo

20:00 Turkey v Finland [Kundi I]

20:00 Georgia v Serbia [Kundi D]

22:45 Austria v Moldova [Kundi D]       

22:45 Spain v Israel [Kundi G]    

22:45 Liechtenstein v Macedonia [Kundi G]     

22:45 Croatia v Ukraine [Kundi I]

22:45 Italy v Albania [Kundi G]   

22:45 Ireland v Wales [Kundi D] 

22:45 Kosovo v Iceland [Kundi I]

++++++++++++++++++++++++

WC-2018-EURO-QBAADA ya kila Nchi kumaliza Gemu zao 4 za kwanza za Makundi yao 9 ya Kanda ya Ulaya kuwania Nafasi 13 kucheza Fainali za Kombe la Dunia za Mwaka 2018 huko Russia, Mechi hizi zinaendelea Ijumaa kwa Mechi 9 za Makundi, D, G na I.

Kwenye Majkundi hayo Matatu, Vinara ni Republic of Ireland kwa Kundi D, Kundi G ni Spain na Italy zilizofungana Pointi na Kundi I ni Croatia.

Sasa pata tathmini ya Makundi hayo Matatu yenye Mechi Ijumaa.

++++++++

JE WAJUA?

-Ulaya itakuwa na Nafasi 13 kwenye Fainali za Kombe la Dunia za Mwaka 2018 huko Russia

-Washindi wa Makundi 9 watatinga moja kwa moja Fainali za Kombe la Dunia

-Washindi wa Pili 8 Bora toka Makundi hayo 9 watacheza Mechi za Mchujo kupata Washindi Wanne kwenda Fainali za Kombe la Dunia

++++++++

KUNDI D

Kinara: Republic of Ireland (Pointi 10)

Wa Pili: Serbia (8)

Hali ilivyo hadi sasa

Baada kutoka Sare na Serbia katika Mechi ya Kwanza, Ireland wakaja kuwafunga Georgia, Moldova na Austria na kujikita kileleni.

Katika Mechi ya mwisho, Wales, waliokuwa kwao, waliiruhusa Serbia kusawazisha Dakika ya mwisho na wapo Pointi 3 nyuma ya Timu ya 3 na sasa tripu yao ya 24 Machi 2017 kwenda kucheza na Ireland inaonekana ni Mechi ya piga ua ili waende Russia.

Matokeo muhimu

Serbia 2-2 Republic of Ireland, Austria 0-1 Republic of Ireland, Wales 1-1 Serbia

KUNDI G

Kinara: Spain (Pointi 10)

Wa Pili: Italy (10)

Hali ilivyo hadi sasa

Spain na Italy zilitoka 1-1 Mwezi Oktoba na sasa zinafungana juu zote zikiwa na Pointi 10 lakini Spain wako juu kwa ubora wa Magoli.

Matokeo muhimu

Israel 1-3 Italy, Italy 1-1 Spain, Albania 0-2 Spain

KUNDI I

Kinara: Croatia (Pointi 10)

Wa Pili: Ukraine (8)

Hali ilivyo hadi sasa

Bado hili ni Kundi gumu licha Croatia kuongoza Pointi 2 kileleni mbele ya Ukraine ambao wameitangulia Iceland Pointi 1 na Turkey wako Pointi 2 nyuma.

Matokeo muhimu

Turkey 2-2 Ukraine, Iceland 2-0 Turkey, Croatia 2-0 Iceland

Gemu zijazo

24 Machi 2017: Turkey v Finland, Kosovo v Iceland, Croatia v Ukraine

MSIMAMO:

WC-2018-EURO-TEBO-R4

KOMBE LA DUNIA 2018 – MAKUNDI ULAYA

Ratiba:

**Saa za Bongo

Jumamosi Machi 25

20:00 Cyprus v Estonia [Kundi H]

20:00 Bosnia And Herzegovina v Gibraltar [Kundi H]  

20:00 Sweden v Belarus [Kundi A]        

20:00 Andorra v Faroe Islands [Kundi B]         

20:00 Switzerland v Latvia [Kundi B]

22:45 Luxembourg v France [Kundi A]  

22:45 Bulgaria v Netherlands [Kundi A] 

22:45 Belgium v Greece [Kundi H]        

22:45 Portugal v Hungary [Kundi B]

Jumapili Machi 26

19:00 San Marino v Czech Republic [Kundi C]  

19:00 Armenia v Kazakstan [Kundi E]   

19:00 England v Lithuania [Kundi F]

19:00 Azerbaijan v Germany [Kundi C]  

21:45 Malta v Slovakia [Kundi F] 

21:45 Romania v Denmark [Kundi E]

21:45 Scotland v Slovenia [Kundi F]      

21:45 Northern Ireland v Norway [Kundi C]    

21:45 Montenegro v Poland [Kundi E]

KUNDI A

Kinara: France (Pointi 10)

Wa Pili: Netherlands (7)

Hali ilivyo hadi sasa

France walishinda 1-0 Ugenini na Netherlands Mwezi Oktoba na kisha 2-1 walipocheza na Sweden na kutanua uongozi kileleni.

Belarus walitoka Sare na France na pia Luxembourg na kufungwa na Bulgaria ambao wako Pointi 1 nyuma ya Timu ya Pili Netherlands.

Matokeo muhimu

Sweden 1-1 Netherlands, Netherlands 0-1 France, France 2-1 Sweden

Gemu zijazo

25 Machi 2017: Sweden v Belarus, Luxembourg v France, Bulgaria v Netherlands

KUNDI B

Kinara: Switzerland (Pointi 12)

Wa Pili: Portugal (9)

Hali ilivyo hadi sasa

Switzerland waliwafunga Mabingwa wa Ulaya Portugal 2-0 waliocheza bila Kepteni wao Cristiano Ronaldo hapo Septemba 6 na kubaki kileleni baada ya ushindi mwembamba dhidi ya Hungary, Andorra na Faroe Islands.

Tangu wakati huo, Portugal wamekuwa nae Ronaldo na kutandika Jumla ya Bao 16 katika Gemu 3 na kubaki Pointi 3 nyuma ya Switzerland ambao watacheza nao huko Portugal Tarehe 10 Oktoba 2017.

Matokeo muhimu

Switzerland 2-0 Portugal, Faroe Islands 0-0 Hungary, Hungary 2-3 Switzerland

Gemu zijazo

25 Machi 2017: Andorra v Faroe Islands, Switzerland v Latvia, Portugal v Hungary

KUNDI C

Kinara: Germany (Pointi 12)

Wa Pili: Northern Ireland (7)

Hali ilivyo hadi sasa

Wakiwa na ushindi wa Mechi 4 na Bao 16-0, Germany, bila shaka, watapata nafasi ya kutetea Ubingwa wao huko Russia.

Azerbaijan, walioanza vyema kwa kuzifunga San Marino na Norway na kutoka Sare na Czech Republic, walitandikwa 3-0 katika Mechi yao ya mwisho na Northern Ireland ambao sasa wapo Nafasi ya Pili.

Matokeo muhimu

Azerbaijan 1-0 Norway, Germany 3-0 Czech Republic, Northern Ireland 4-0 Azerbaijan

Gemu zijazo

26 Machi 2017: San Marino v Czech Republic, Azerbaijan v Germany, Northern Ireland v Norway

KUNDI E

Kinara: Poland (Pointi 10)

Wa Pili: Montenegro (7)

Hali ilivyo hadi sasa

Hili ni Kundi la hekaheka kwani Pointi 5 tu ndio zinatenganisha Timu 4 za juu.

Matokeo muhimu

Poland 3-2 Denmark, Denmark 0-1 Montenegro, Romania 0-3 Poland

Gemu zijazo

26 Machi 2017: Armenia v Kazakhstan, Montenegro v Poland, Romania v Denmark

KUNDI F

Kinara: England (Pointi 10)

Wa Pili: Slovenia (8)

Hali ilivyo hadi sasa

England, licha ya kuyumbishwa kwa mabadiliko ya Kocha katikati ya kampeni hii, bado wapo kileleni na katika Mechi yao ya mwisho waliwanyuka Mahasimu wao wa Jadi Scotland 3-0.

Slovenia, ambao walitoka 0-0 na England, wapo Nafasi ya Pili wakiwa Pointi 2 ya England na wapo Pointi 2 mbele ya Timu ya 3 Slovakia.

Matokeo muhimu

Slovakia 0-1 England, Slovenia 1-0 Slovakia, England 3-0 Scotland

Gemu zijazo

26 Machi 2017: England v Lithuania, Malta v Slovakia, Scotland v Slovenia

KUNDI H

Kinara: Belgium (Pointi 12)

Wa Pili: Greece (10)

Hali ilivyo hadi sasa

Baada ya kuinyuka Estonia 8-1 katika Mechi ya mwisho, Belgium sasa wameshinda Mechi zao zote 4 wakipiga Bao 21 na Mechi inayofuata ni ya Nyumbani na Greece ambao wako Nafasi ya Pili Pointi 2 nyuma yao.

Matokeo muhimu

Greece 2-0 Cyprus, Belgium 4-0 Bosnia and Herzegovina, Greece 1-1 Bosnia and Herzegovina

Gemu zijazo

25 Machi 2017: Bosnia and Herzegovina v Gibraltar, Cyprus v Estonia, Belgium v Greece

  

KOMBE LA DUNIA 2018 – MAKUNDI ULAYA: MBIO ZA RUSSIA KUENDELEA IJUMAA, PATA NANI YUKO WAPI!

WC-2018-EURO-QBAADA ya kila Nchi kumaliza Gemu zao 4 za kwanza za Makundi yao 9 ya Kanda ya Ulaya kuwania Nafasi 13 kucheza Fainali za Kombe la Dunia za Mwaka 2018 huko Russia, Nchi pekee ambazo zimeshinda Mechi zao zote 4 ni Switzerland, Mabingwa wa Dunia Watetezi Germany na Belgium.

Kwa Wachezaji, walioibuka kuwa Wafungaji Bora hadi sasa ni Cristiano Ronaldo wa Portugal na Robert Lewandowski wa Poland wenye Bao 7 kila mmoja.

Mechi hizi zilisimama tangu Mwaka Jana baada ya kila Timu kucheza Mechi 4 na sasa zitaendelea kuanzia  Machi 24 hadi 26.

Sasa pata hali ya sasa na mwelekeo wa kila Kundi kwa Makundi yote 9.

++++++++++++++++++++++++

JE WAJUA?

-Ulaya itakuwa na Nafasi 13 kwenye Fainali za Kombe la Dunia za Mwaka 2018 huko Russia

-Washindi wa Makundi 9 watatinga moja kwa moja Fainali za Kombe la Dunia

-Washindi wa Pili 8 Bora toka Makundi hayo 9 watacheza Mechi za Mchujo kupata Washindi Wanne kwenda Fainali za Kombe la Dunia

++++++++++++++++++++++++

WC-2018-EURO-TEBO-R4

 

KUNDI A

Kinara: France (Pointi 10)

Wa Pili: Netherlands (7)

Hali ilivyo hadi sasa

France walishinda 1-0 Ugenini na Netherlands Mwezi Oktoba na kisha 2-1 walipocheza na Sweden na kutanua uongozi kileleni.

Belarus walitoka Sare na France na pia Luxembourg na kufungwa na Bulgaria ambao wako Pointi 1 nyuma ya Timu ya Pili Netherlands.

Matokeo muhimu

Sweden 1-1 Netherlands, Netherlands 0-1 France, France 2-1 Sweden

Gemu zijazo

25 Machi 2017: Sweden v Belarus, Luxembourg v France, Bulgaria v Netherlands

KUNDI B

Kinara: Switzerland (Pointi 12)

Wa Pili: Portugal (9)

Hali ilivyo hadi sasa

Switzerland waliwafunga Mabingwa wa Ulaya Portugal 2-0 waliocheza bila Kepteni wao Cristiano Ronaldo hapo Septemba 6 na kubaki kileleni baada ya ushindi mwembamba dhidi ya Hungary, Andorra na Faroe Islands.

Tangu wakati huo, Portugal wamekuwa nae Ronaldo na kutandika Jumla ya Bao 16 katika Gemu 3 na kubaki Pointi 3 nyuma ya Switzerland ambao watacheza nao huko Portugal Tarehe 10 Oktoba 2017.

Matokeo muhimu

Switzerland 2-0 Portugal, Faroe Islands 0-0 Hungary, Hungary 2-3 Switzerland

Gemu zijazo

25 Machi 2017: Andorra v Faroe Islands, Switzerland v Latvia, Portugal v Hungary

KUNDI C

Kinara: Germany (Pointi 12)

Wa Pili: Northern Ireland (7)

Hali ilivyo hadi sasa

Wakiwa na ushindi wa Mechi 4 na Bao 16-0, Germany, bila shaka, watapata nafasi ya kutetea Ubingwa wao huko Russia.

Azerbaijan, walioanza vyema kwa kuzifunga San Marino na Norway na kutoka Sare na Czech Republic, walitandikwa 3-0 katika Mechi yao ya mwisho na Northern Ireland ambao sasa wapo Nafasi ya Pili.

Matokeo muhimu

Azerbaijan 1-0 Norway, Germany 3-0 Czech Republic, Northern Ireland 4-0 Azerbaijan

Gemu zijazo

26 Machi 2017: San Marino v Czech Republic, Azerbaijan v Germany, Northern Ireland v Norway

KUNDI D

Kinara: Republic of Ireland (Pointi 10)

Wa Pili: Serbia (8)

Hali ilivyo hadi sasa

Baada kutoka Sare na Serbia katika Mechi ya Kwanza, Ireland wakaja kuwafunga Georgia, Moldova na Austria na kujikita kileleni.

Katika Mechi ya mwisho, Wales, waliokuwa kwao, waliiruhusa Serbia kusawazisha Dakika ya mwisho na wapo Pointi 3 nyuma ya Timu ya 3 na sasa tripu yao ya 24 Machi 2017 kwenda kucheza na Ireland inaonekana ni Mechi ya piga ua ili waende Russia.

Matokeo muhimu

Serbia 2-2 Republic of Ireland, Austria 0-1 Republic of Ireland, Wales 1-1 Serbia

Gemu zijazo

24 Machi 2017: Georgia v Serbia, Republic of Ireland v Wales, Austria v Moldova

KUNDI E

Kinara: Poland (Pointi 10)

Wa Pili: Montenegro (7)

Hali ilivyo hadi sasa

Hili ni Kundi la hekaheka kwani Pointi 5 tu ndio zinatenganisha Timu 4 za juu.

Matokeo muhimu

Poland 3-2 Denmark, Denmark 0-1 Montenegro, Romania 0-3 Poland

Gemu zijazo

26 Machi 2017: Armenia v Kazakhstan, Montenegro v Poland, Romania v Denmark

KUNDI F

Kinara: England (Pointi 10)

Wa Pili: Slovenia (8)

Hali ilivyo hadi sasa

England, licha ya kuyumbishwa kwa mabadiliko ya Kocha katikati ya kampeni hii, bado wapo kileleni na katika Mechi yao ya mwisho waliwanyuka Mahasimu wao wa Jadi Scotland 3-0.

Slovenia, ambao walitoka 0-0 na England, wapo Nafasi ya Pili wakiwa Pointi 2 ya England na wapo Pointi 2 mbele ya Timu ya 3 Slovakia.

Matokeo muhimu

Slovakia 0-1 England, Slovenia 1-0 Slovakia, England 3-0 Scotland

Gemu zijazo

26 Machi 2017: England v Lithuania, Malta v Slovakia, Scotland v Slovenia

KUNDI G

Kinara: Spain (Pointi 10)

Wa Pili: Italy (10)

Hali ilivyo hadi sasa

Spain na Italy zilitoka 1-1 Mwezi Oktoba na sasa zinafungana juu zote zikiwa na Pointi 10 lakini Spain wako juu kwa ubora wa Magoli.

Matokeo muhimu

Israel 1-3 Italy, Italy 1-1 Spain, Albania 0-2 Spain

Gemu zijazo

24 Machi 2017: Liechtenstein v FYR Macedonia, Italy v Albania, Spain v Israel

KUNDI H

Kinara: Belgium (Pointi 12)

Wa Pili: Greece (10)

Hali ilivyo hadi sasa

Baada ya kuinyuka Estonia 8-1 katika Mechi ya mwisho, Belgium sasa wameshinda Mechi zao zote 4 wakipiga Bao 21 na Mechi inayofuata ni ya Nyumbani na Greece ambao wako Nafasi ya Pili Pointi 2 nyuma yao.

Matokeo muhimu

Greece 2-0 Cyprus, Belgium 4-0 Bosnia and Herzegovina, Greece 1-1 Bosnia and Herzegovina

Gemu zijazo

25 Machi 2017: Bosnia and Herzegovina v Gibraltar, Cyprus v Estonia, Belgium v Greece

KUNDI I

Kinara: Croatia (Pointi 10)

Wa Pili: Ukraine (8)

Hali ilivyo hadi sasa

Bado hili ni Kundi gumu licha Croatia kuongoza Pointi 2 kileleni mbele ya Ukraine ambao wameitangulia Iceland Pointi 1 na Turkey wako Pointi 2 nyuma.

Matokeo muhimu

Turkey 2-2 Ukraine, Iceland 2-0 Turkey, Croatia 2-0 Iceland

Gemu zijazo

24 Machi 2017: Turkey v Finland, Kosovo v Iceland, Croatia v Ukraine

ULAYA

RATIBA KAMILI:

Ijumaa Machi 24

20:00 Turkey v Finland [Kundi I]

20:00 Georgia v Serbia [Kundi D]

22:45 Austria v Moldova [Kundi D]       

22:45 Spain v Israel [Kundi G]    

22:45 Liechtenstein v Macedonia [Kundi G]     

22:45 Croatia v Ukraine [Kundi I]

22:45 Italy v Albania [Kundi G]   

22:45 Ireland v Wales [Kundi D] 

22:45 Kosovo v Iceland [Kundi I]

Jumamosi Machi 25

20:00 Cyprus v Estonia [Kundi H]

20:00 Bosnia And Herzegovina v Gibraltar [Kundi H]  

20:00 Sweden v Belarus [Kundi A]        

20:00 Andorra v Faroe Islands [Kundi B]         

20:00 Switzerland v Latvia [Kundi B]

22:45 Luxembourg v France [Kundi A]  

22:45 Bulgaria v Netherlands [Kundi A] 

22:45 Belgium v Greece [Kundi H]        

22:45 Portugal v Hungary [Kundi B]

Jumapili Machi 26

19:00 San Marino v Czech Republic [Kundi C]  

19:00 Armenia v Kazakstan [Kundi E]   

19:00 England v Lithuania [Kundi F]

19:00 Azerbaijan v Germany [Kundi C]  

21:45 Malta v Slovakia [Kundi F] 

21:45 Romania v Denmark [Kundi E]

21:45 Scotland v Slovenia [Kundi F]      

21:45 Northern Ireland v Norway [Kundi C]    

21:45 Montenegro v Poland [Kundi E]